เยาวชนผู้ได้รับทุนการศึกษามูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ
นายจักรกฤษ กุลเทียบ สาขาธุรกิจค้าปลีกร้านสะดวกซื้อ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง
——————————-
วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565
——————————-
นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง มอบหมายให้นายนิกอน ทองโอ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง พร้อมด้วยคณะครู และเยาวชนผู้ได้รับทุนการศึกษามูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ นายจักรกฤษ กุลเทียบ นักเรียนสาขาธุรกิจค้าปลีก ร้านสะดวกซื้อ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง เข้าร่วมพิธีรับทุนการศึกษามูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ ณ ศาลากลางจังหวัดตรัง
.
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317075027_1787947091569977_3292697323813384312_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317244354_1787947088236644_385681337479516305_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317371956_1787946991569987_7967853547602289517_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317454769_1787946981569988_3196693794879360511_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317510932_1787947144903305_5719736469758846476_n-1024x768.jpg)