เยี่ยมบ้านเยาวชนผู้ได้รับทุนการศึกษามูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ และทุนการศึกษาครอบครัวอุปถัมภ์ จากสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
——————————-
วันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565
——————————-
นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู และเจ้าหน้าที่สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ได้เดินทางไปเยี่ยมบ้านเยาวชนผู้ได้รับทุนการศึกษามูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ นายจักรกฤษ กุลเทียบ นักเรียนระดับชั้น ปวช.1 สาขาธุรกิจค้าปลีกร้านสะดวกซื้อ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง และร่วมแสดงความยินดีกับเด็กชายกฤษฎา จำปาหมั่น น้องชายนายจักรกฤษ กุลเทียบ ได้รับทุนการศึกษาครอบครัวอุปถัมภ์ จากสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
.
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/315877856_1787935814904438_2955206426814903949_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317255491_1787936754904344_514644372898784150_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317372940_1787934711571215_1054586179184497188_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317445915_1787935208237832_3909880827582373358_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317449912_1787934818237871_8522196073272258151_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317492566_1787936914904328_7365366102818224481_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317513278_1787935454904474_4535915262900852359_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317556366_1787936651571021_1189435566270351459_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/317568989_1787934768237876_2042292440423281949_n-1-1024x768.jpg)