วันอาทิตย์ ที่ 23 ตุลาคม 2565
นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ และเจ้าหน้าที่ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาวันปิยมหาราช เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ศาลาประชาคมอำเภอกันตัง จังหวัดตรัง
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/1.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/2-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/312611594_1758642057833814_563403573968362418_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/312727806_1758643757833644_5032485059623993736_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/312812006_1758642981167055_3036859726555544937_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/312817780_1758642044500482_8061843346400026322_n-1024x683.jpg)