พิธีรับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ขั้นต่ำกว่าสายสะพาย
และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี 2563-2564
————————————–
วันพฤหัสบดี ที่ 17 พฤศจิกายน 2565
————————————–
นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง และนายนิกอน ทองโอ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง เข้าร่วมพิธีรับพระราชทานเครื่องราช อิสริยาภรณ์ขั้นต่ำกว่าสายสะพาย และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี 2563-2564 เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ของข้าราชการสังกัดอาชีวศึกษาจังหวัดตรัง โดยมี ดร.กษิดิฏฐ์ คำศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตรัง ทำหน้าที่ประธานกรรมการอาชีวศึกษาจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารอาชีวศึกษาจังหวัดตรัง เข้าร่วมพิธีดังกล่าว ณ ห้องประชุมศรีตรัง วิทยาลัยเทคนิคตรัง
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/315884893_1778871099144243_3723175520867197226_n.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/315953093_1778874015810618_9206597203453440928_n.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316040069_1778870925810927_1593573478752230388_n.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316046378_1778871299144223_4667423261995382745_n.jpg)