พิธีถวายราชสดุดี วันวชิราวุธ 25 พฤศจิกายน 2565 เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว
——————————-
วันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน 2565
——————————-
นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง เป็นประธานในพิธีถวายราชสดุดี วันวชิราวุธ 25 พฤศจิกายน 2565 เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ทรงเป็นผู้เริ่มก่อตั้งลูกเสือป่าและลูกเสือไทย โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู นักเรียน นักศึกษา ลูกเสือ เนตรนารี เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว ณ อาคารอเนกประสงค์ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง
.
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316672433_1784217245276295_8952894137480169473_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316680576_1784217291942957_8113978463108423445_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316681635_1784217335276286_2076476543528544422_n-1-768x1024.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316681635_1784217335276286_2076476543528544422_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316817019_1784217448609608_3865886282352250101_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316941592_1784217395276280_8200732836958870393_n-1024x768.jpg)