บุคลากร วก.กันตัง

ฝ่ายบริหารสถานศึกษา

  • นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม
    ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง
    • นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอด
      รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากรฯ
    • นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอด
      รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาฯ
    • นายนิกอน ทองโอ
      รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนฯ
    • นายนิกอน ทองโอ
      รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ

ฝ่ายบริหารทรัพยากร

  • นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอด
    รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร
    • นางนฤมล เยาว์ดำ
      หัวหน้างานบุคลากร
    • นางไอลดา น้ำเยื้อง
      หัวหน้างานการเงิน
    • ปริยากร ไชยชาญยุทธ์
      หัวหน้างานงานพัสดุ
    • นางอรอุมา ทิพย์ใสย์
      หัวหน้างานทะเบียน
    • นางสาวจุฑามาศ พรหมลาด
      หัวหน้างานการบัญชี
    • นายสุธี ผลจันทร์
      หัวหน้างานอาคาร
    • นางสาวอ่อนอุมา พรมชู
      หัวหน้างานบริหารงานทั่วไป
    • นายจักรพันธ์ ขาวดำ
      ห้วหน้างานประชาสัมพันธ์

ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ

  • นายนิกอน ทองโอ
    รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนฯ
    • นางสาวกาญจนา วัฒนแผลง
      หัวหน้างานวางแผนและงบประมาณ
      • นางสาวพัตรสุดา หวังอุเส็น
        เจ้าหน้าที่งานวางแผน
    • นายณัฎฐพัชร์ เจริญ
      หัวหน้างานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
      • นางสาวพัตรสุดา หวังอุเส็น
        เจ้าหน้าที่งานศูนย์ข้อมูล
    • นายนวธาน จันทร์รัตน์
      หัวหน้างานความร่วมมือ
      • นางสาวพัตรสุดา หวังอุเส็น
        เจ้าหน้าที่งานความร่วมมือ
    • นายธนกฤต ไพรัตน์
      หัวหน้างานวิจัย พัฒนาฯ
      • นางสาวเมย์วิภา อวนข้อง
        เจ้าหน้าที่งานวิจัยฯ
    • นายภานุกร อ่อนประสงค์
      หัวหน้างานประกันคุณภาพฯ
      • นางสาวเมย์วิภา อวนข้อง
        เจ้าหน้าที่งานประกันคุณภาพฯ
    • นางพรรณิภา อิทธิฤททธิ์
      หัวหน้างานส่งเสริมผลิตผลฯ
      • นางสาวเมย์วิภา อวนข้อง
        เจ้าหน้าที่งานส่งเสริมผลิตผล

ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา

  • นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอด
    รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาฯ
    • นายธนกฤต ไพรัตน์
      หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา
      • นางสาวธวัลยา สุวรรณวงศ์
        เจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
    • นางสาวนวพรรษ์ พงศ์พัทลุง
      หัวหน้างานครูที่ปรึกษา
    • นายปกรเกียรติ ใหมทอง
      หัวหน้างานปกครอง
    • นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะ
      หัวหน้างานแนะแนวอาชีพฯ
    • นางสาวศิริรัตน์ ไทยเจริญ
      หัวหน้างานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
      • นางสาวเดือนเพ็ญ สายนุ้ย
        เจ้าหน้าที่งานสวัดิ์การนักเรียน นักศึกษา
    • นายธีรวุฒิ น้ำเยื้อง
      หัวหน้างานโครงการพิเศษฯ
      • นางสาวเมย์วิภา อวนข้อง
        เจ้าหน้าที่โครงการพิเศษฯ

ฝ่ายวิชาการ

  • นายนิกอน ทองโอ
    อำนวยการฝ่ายวิชาการ
    • นางพรรณิภา อิทธิฤทธิ์
      หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
    • นางสาวพีรดา พรหมยก
      หัวหน้างานวัดผลและประเมินผล
    • นายพงศธร หนูเล็ก
      หัวหน้างานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
    • นายชัชภิมุข แซ่ลี้
      หัวหน้างานสื่อการเรียน การสอน
    • นางสาวนวพรรษ์ พงศ์พัทลุง
      หัวหน้างานวิทยบริการและห้องสมุด

แผนกวิชา

  • นายธีรวุฒิ น้ำเยื้อง
    พนักงานราชการ (ครู) หัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์
    • นายธนกฤต ไพรัตน์
      ครูผู้ช่วย ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์
    • นายพงศธร หนูเล็ก
      ครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
    • นายนวธาน จันทร์รัตน์
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
    • นายธรรมวิชช์ กาลทา
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
  • นางสาวพีรดา พรหมยก
    ครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
    • นายชยพล มะโนเมือง
      ครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
    • นายชัชภิมุข แซ่ลี้
      พนักงานราชการ(ครู) ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
    • นางสาวศิริรัตน์ ไทยเจริญ
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
  • นายชยพล มะโนเมือง
    ครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
  • นายภานุกร อ่อนประสงค์
    ครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    • นางอรอุมา ทิพย์ใสย์
      ครูผู้ช่วย ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    • นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะ
      พนักงานราชการ (ครู) ครูประจำแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    • นายณัฎฐพัชร์ เจริญ
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
  • นางไอลดา น้ำเยื้อง
    พนักงานราชการ (ครู) หัวหน้าแผนกวิชาการบัญชี
    • นางสาวปริยากร ไชยชาญยุทธ์
      ครูผู้ช่วย ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาบัญชี
    • นางสาวจุฑามาศ พรหมลาด
      ครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาการบัญชี
  • นางพรรณิภา อิทธิฤทธิ์
    ครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาธุรกิจค่าปลีกฯ
    • นางนฤมล เยาว์ดำ
      พนักงานราชการ(ครู) ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
    • นางสาวอ่อนอุมา ชูสิงห์
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
    • นายจักรพันธ์ ขาวดำ
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
  • นายปกรณ์เกียรต์ ไหมทอง
    ครู คศ.1 หัวหน้าแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นายสุธี ผลจันทร์
      พนักงานราชการ(ครู) ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นายภูริวัฒน์ ช่วยอินทร์
      ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นางสาวกาญจนา วัฒนแผลง
      ครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นางสาวนวพรรษ์ พงศ์พัทลุง
      ครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
  • นางสาวเกณิกา พรหมสุข
    พนักงานราชการ (ครู) หัวหน้าแผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ