![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_0-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_1-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_10-683x1024.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_34-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_59-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_64-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_70-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_81-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_89-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_96-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_98-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_101-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_104-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_121-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_132-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_142-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_144-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_153-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_155-1024x683.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_เข้าร่วม-to-be-number-one_๒๓๐๕๓๐_161-1024x683.jpg)
วันจันทร์ ที่ 29 พฤษภาคม 2566 นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง พร้อมด้วย นายนิกอน ทองโอ รองผู้อำนวยการ นายปกรณ์เกียรติ ใหมทอง ครู คศ.1 ทำหน้าที่รองผู้อำนวยฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และนายจักรพันธ์ ขาวดำ หัวหน้างานกิจกรรมฯ และคณะครู ได้นำนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยการอาชีพกันตัง เข้าร่วมกิจกรรมสร้างสุข (กิจกรรมร้อง) เนื่องในวโรกาสรับเสด็จฯ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี เสด็จฯ ทรงเปิดศูนย์เพื่อนใจและเยี่ยมสมาชิกชมรม TO BE NUMBER ONE จังหวัดตรัง ณ วิทยาลัยเทคนิคตรัง