การออกหน่วยบริการโครงการศูนย์ดำรงธรรมอำเภอ….ยิ้มเคลื่อนที่
จัดโดยอำเภอกันตัง ร่วมกับ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง
——————————-
วันอังคารที่ 22 พฤศจิกายน 2565
——————————-
นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอม ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง มอบหมายให้งานโครงการพิเศษฯร่วมกับแผนกวิชาช่างยนต์ วิทยาลัยการอาชีพกันตัง ร่วมการออกหน่วยบริการโครงการศูนย์ดำรงธรรมอำเภอ….ยิ้มเคลื่อนที่ เพื่อนำงานบริการของภาครัฐและเอกชนออกให้บริการประชาชน และเพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างหน่วยงานของรัฐและผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น และประชาชนทั่วไป ณ ศูนย์เรียนรู้ตำบลกันตังใต้ อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316684641_1784206701944016_1797296573243299929_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316800142_1784206901943996_3097027174972515529_n-1-1024x771.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316816777_1784206691944017_9122509585347950227_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316818912_1784206741944012_5371122516554159684_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316937705_1784206795277340_4962707720046891408_n-1024x771.jpg)
![](https://www.kantang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/316961236_1784206665277353_5133840556821097172_n-1024x771.jpg)