บุคลากร วก.กันตัง

ฝ่ายบริหารสถานศึกษา

  • นายสายัณห์ แร่ทอง
    ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง
    • นายนิกอน ทองโอ
      รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากรฯ
    • นายปกรเกียรติ ใหมทอง
      ครู คศ.1 ทำหน้าที่ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาฯ
    • นายกิตตินันท์ เทพเฉลิม
      ครู คศ.2 ทำหน้าที่ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนฯ
    • นายนิกอน ทองโอ
      รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ

ฝ่ายบริหารทรัพยากร

  • นายนิกอน ทองโอ
    รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร
    • นางนฤมล เยาว์ดำ
      หัวหน้างานบุคลากร
    • นางไอลดา น้ำเยื้อง
      หัวหน้างานการเงิน
    • นายสัญชัย เรืองอินทร์
      หัวหน้างานงานพัสดุ
    • นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะ
      หัวหน้างานทะเบียน
    • นายสุธี ผลจันทร์
      หัวหน้างานอาคารสถานที่
    • นางเสาวรัตน์ สุอะหลำ
      หัวหน้างานการบัญชี
    • นางสาวอ่อนอุมา พรมชู
      หัวหน้างานบริหารงานทั่วไป
    • นายจักรพันธ์ ขาวดำ
      หัวหน้างานประชาสัมพันธ์

ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ

  • นายกิตตินันท์ เทพเฉลิม
    ครู คศ.2 ทำหน้าที่ รองผู้อำนวยการฝ่ายรองผู้อำนวยการฝ่ายแผนฯ
    • นางสาวจิราวรรณ ว่องทั่ง
      หัวหน้างานวางแผนและงบประมาณ
    • นายสุรศักดิ์ น้ำเยื้อง
      หัวหน้างานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
    • นายนวธาน จันทร์รัตน์
      หัวหน้างานความร่วมมือ
    • นายชัชภิมุข แซ่ลี้
      หัวหน้างานวิจัย พัฒนาฯ
    • นางสาวจิราวรรณ ว่องทั่ง
      หัวหน้างานประกันคุณภาพฯ
    • นายจักรพันธ์ ขาวดำ
      หัวหน้างานส่งเสริมผลิตผลฯ
    • นางนฤมล เยาว์ดำ
      หัวหน้างานควบคุมภายในของสถานศึกษา

ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา

  • นายปกรเกียรติ ใหมทอง
    ครู คศ.1 ทำหน้าที่ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาฯ
    • นายปกรณ์เกียรติ ใหมทอง
      หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา
    • นายกิตติ บัวสวัสดิ์
      หัวหน้างานครูที่ปรึกษา
    • นายธรรมวิชช์ กาลหา
      หัวหน้างานปกครอง
    • นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะ
      หัวหน้างานแนะแนวอาชีพฯ
    • นางสาวธันยาภรณ์ หนูน้อย
      หัวหน้างานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
    • นายธีรวุฒิ น้ำเยื้อง
      หัวหน้างานโครงการพิเศษฯ

ฝ่ายวิชาการ

  • นายนิกอน ทองโอ
    อำนวยการฝ่ายวิชาการ
    • นางสาวพีรดา พรหมยก
      หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
    • นางสาวกัลยา บุญเกื้อ
      หัวหน้างานวัดผลและประเมินผล/อาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
    • นางสาวศิริรัตน์ ไทยเจริญ
      หัวหน้างานสื่อการเรียน การสอน
    • นางสาวสุชาดา อินทรนุ่ม
      หัวหน้างานวิทยบริการและห้องสมุด

แผนกวิชา

แผนกวิชาช่างยนต์
  • นายธีรวุฒิ น้ำเยื้อง
    หัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์
    • นายนวธาน จันทร์รัตน์
      ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
    • นายธรรมวิชช์ กาลทา
      ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
    • Title
      Description
แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
  • นางสาวพีรดา พรหมยก
    หัวหน้าแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
    • นายสัญชัย เรืองอินทร์
      ผู้ช่วยแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
    • นางสาวศิริรัตน์ ไทยเจริญ
      ครูประจำแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
    • นายชัชภิมุข แซ่ลี้
      ครูประจำแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
  • นายกิตตินันท์ เทพเฉลิม
    หัวหน้าแผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
    • Title
      Description
    • Title
      Description
    • Title
      Description
แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
  • นายภานุกร อ่อนประสงค์
    หัวหน้าแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    • นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะ
      ผู้ช่วยแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    • นายสุรศักดิ์ น้ำเยื้อง
      ครูประจำแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
    • นางสาวธันยาภรณ์ หนูน้อย
      ครูประจำแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
แผนกวิชาการบัญชี
  • นางไอลดา น้ำเยื้อง
    หัวหน้าแผนกวิชาการบัญชี
    • นายกิตติ บัวสวัสดิ์
      ผู้ช่วยแผนกวิชาการบัญชี
    • Title
      Description
    • Title
      Description
แผนกวิชาธุรกิจค่าปลีกฯ
  • นางสาวกัลยา บุญเกื้อ
    หัวหน้าแผนกวิชาธุรกิจค่าปลีกฯ
    • นางนฤมล เยาว์ดำ
      ผู้ช่วยแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
    • นางสาวอ่อนอุมา ชูสิงห์
      ครูประจำแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
    • นายจักรพันธ์ ขาวดำ
      ครูประจำแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
  • นายสุธี ผลจันทร์
    หัวหน้าแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นายปกรณ์เกียรต์ ไหมทอง
      ผู้ช่วยแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นางสาวจิราวรรณ ว่องทั่ง
      ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
    • นางสาวสุชาดา อินทรนุ่ม
      ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์